4rumcoloa
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lời cảm ơn!

Go down

Lời cảm ơn! Empty e

Bài gửi  Admin Tue May 17, 2011 7:59 pm

Vâng! Thưa các bạn nếu chỉ nói cảm ơn thì không thể nói hết lời cảm ơn chân thành của chúng mình với các bạn( cũng như đi ăn cỗ phải mang phong bìVery Happy) Nói vui thôi chứ mình nghĩ rằng diễn đàn mình nhiều bạn chưa biết nhau, quả thật đáng tiếc, mình cũng rất muốn sau 1 năm cộng tác với thptcoloa.co.tv, các bạn sẽ có những kỉ niệm bằng vật chất chứ không phải tinh thần, mình với admin hiepsivodanh2300, thiết nghĩ không thể tạo ra điều bất ngờ cho các bạn , chỉ muốn làm 1 đoạn video nho nhỏ về các thành viên trong diễn đàn ta, rất mong các bạn ủng hộ, đoạn video nho nhỏ có thể để trong pc hoặc mobile- mình rất mong được thấy cái cảnh các bạn chỉ vào video mà nọi bạn của tôi đó, rằng bạn yêu thptcoloa.co.tv, với thptcoloa.co.tv chúng ta là 1 gia đình( Lưu ý : thành viên nào muốn góp mặt trong video có thể gửi 2 bức ảnh của mình cho yh hiepsivodanh2300, hoặc gửi tin nhắn cho admin 4rum, nếu bạn không ngại có thể post luôn tại topic, mình rất mong các bạn tham gia.)
Thay mặt admin và BQT cảm ơn các bạn rất nhiều!
SYMBIAN THÂN!

Admin
Admin

http://4rumcoloa.tk

Lời cảm ơn! Empty tiep

Bài gửi  Admin Tue May 17, 2011 7:46 pm

Diễn đàn hiện nay đang trên đà phát triển nỗ lực không ngừng , để có được sự phát triển như ngày hôm nay, cho mình được cảm ơn những thành viên có tên sau đây:
Trước tiên là lời cảm ơn đến bạn hiepsivodanh2300-admin của 4rum hiện tại, rất cảm ơn anh, nhờ anh ấy mà chúng ta có thể giao lưu học hỏi, quả là công lao rất to lớn....
TIẾP THEO:
Cho mình gửi lời cảm ơn 2 bạn được coi là khai quốc công thần của 4rum ta là :
nhomcuopbien999, [J*-*C]KEN, hai bạn này đã theo diễn đàn ta từng bước đi lên, dù gian khó nhưng vẫn quyết tâm một lòng phát triển diễn đàn đi lên. Thu hút các thành viên khác (VÂNG RẤT CHÂN THÀNH CẢM ƠN HAI CHÚ BỘ ĐỘI) CHÉM VUI TÍ!
Ngoài hai anh có số có má trên 4rum ta phải cảm ơn rất nhiều thành viên đã ủng hộ( toàn Fc trung thành ah)
anh Mít tờ giao1995
anh HoaBấtTử
anh MrKing
chị one angel_22
rồi chú Ufo10a3(fan cuồn đó)
prison_break_sona
banhkem_15
hì 2 mem mới mình cũng chưa biết danh tánh 2mem mới nhưng thấy 2 mem này nhiệt tình rất mong 2 bạn sẽ tiếp tục phát triển 4rum đi lên nha rất cảm ơn hai bạn!

Admin
Admin

Lời cảm ơn! Empty Lời cảm ơn!

Bài gửi  Admin Tue May 17, 2011 7:29 pm

Lời cảm ơn từ diễn đàn Thptcoloa.co.tv sau 1 năm thành lập:
Thay mặt bqt diễn đàn thptcoloa.co.tv, lời đầu tiên cho chúng tôi- những người quản lí diễn đàn gửi đến các bạn-những người gắn bó với chúng tôi trong suốt 1 năm qua lời cảm ơn thân mật nhất! Chúng tôi cảm thấy rất vui mừng vì mình đã mở ra diễn đàn trường là nơi các bạn học sinh, cựu học sinh, giáo viên được giao lưu học hỏi ,kết bạn, và chúng tôi cũng vui mừng biết nhường nào khi được các bạn quan tâm chia sẻ của các bạn.
Thời gian trôi qua đã hơn một năm đã có biết bao kỉ niệm vui buồn trên diễn đàn cùng các bạn, đã có những lúc chúng tôi không muốn duy trì diễn đàn nữa nhưng chính nhờ sự động viên, khích lệ của các bạn mà thptcoloa.co.tv vẫn vững bước trên con đường dài như ngày hôm nay, công lao của các bạn quả là không nhỏ. Nhờ đó mà chúng tôi tự hứa với chính mình sẽ dẫn dắt 4rum thptcoloa đi lên!

Admin
Admin

Lời cảm ơn! Empty Re: Lời cảm ơn!

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content